breaking news

Mwana Kabumbu

YANGA WANAPO NIKUMBUSHA ULE MSEMO WA KISWAHILI TENDA MEMA NENDA ZAKO.
0

YANGA WANAPO NIKUMBUSHA ULE MSEMO WA KISWAHILI TENDA MEMA NENDA ZAKO.

February 22nd, 2017 | by mwana kabumbu
Na Aidan Mlimila Wakati nikifuatilia mechi ya fainali ya kombe la Mataifa ya Afrika mapema mwaka huu kati ya timu ya Taifa ya...
KUNA WAKATI HAUHITAJI PESA KUPATA KILICHO BORA MAISHANI..
0

KUNA WAKATI HAUHITAJI PESA KUPATA KILICHO BORA MAISHANI..

May 11th, 2016 | by mwana kabumbu
FIKRA ZA MWANAKABUMBU Na Aidan Mlimila Kuna kipindi rais wa kwanza wa Afrika ya Kusini, Hayati Nelson Mandela aliwahi kunukuliwa...
WAINGEREZA WAKATI NDIYO HUU AU BADO TUENDELEE KUSUBIRI KIZAZI KINGINE?.
0

WAINGEREZA WAKATI NDIYO HUU AU BADO TUENDELEE KUSUBIRI KIZAZI KINGINE?.

March 29th, 2016 | by mwana kabumbu
FIKRA ZA MWANA KABUMBU: Na: Aidan Mlimila “Some people are on the pitch. They think it’s all over-It is now”....
MTAZAMO WANGU: “MSN” NA MZIMU WA  CHAMPIONS LEAGUE..
0

MTAZAMO WANGU: “MSN” NA MZIMU WA  CHAMPIONS LEAGUE..

March 25th, 2016 | by mwana kabumbu
  Na: Aidan Mlimila Kwa mara ya kwanza vilabu vya ulaya vilianza kushiriki mashindano ya klabu bingwa ulaya mwaka 1955...
TULIUSUBIRI  USHINDANI HUU KWA MUDA MREFU KWENYE LIGI KUU TZ BARA
0

TULIUSUBIRI USHINDANI HUU KWA MUDA MREFU KWENYE LIGI KUU TZ BARA

March 12th, 2016 | by mwana kabumbu
  TAFUKURI YA ANKO CHALAZA Na Frank charles Gibebe Ni  wazi kuwa ligi kuu ya vodacom Tanzania bara imeonekana kuwa na...